ราคา 2630000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84838.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 118/105
โครงการ ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 | LEVO Ladprao 18 Project 1

ปิยะณัฐ ทะคง
0877722884
2013-07-28 11:36:07.0
เลขที่ประกาศ: 33861
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายโอนกรรมสิทธิ์คอนโด โครงการ LEVO 1 ลาดพร้าว 18 เข้าซอยลาดพร้าว 18 ประมาณ 150 เมตร อยู่ทางขวามือ อยู่ห่างจาก MRT ลาดพร้าว ประมาณ 350 เมตร โดยเป็นห้องที่มีการโอนกรรมสิทธิ์จากทางโครงการแล้ว และอยู่ในระหว่างผ่อนชำระกับทางธนาคาร ห้อง one bedroom ตกแต่งแล้ว ขนาด 31 ตรม. ประตูห้องแบบดิจิตอล พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ แอร์ 2 ตัว, โทรทัศน์, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, ไมโครเวฟ วอลเปเปอร์รอบห้อง และอินเทอร์เนตของทรู ห้องสวย สามารถหิ้วกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าอยู่ได้เลย ห้อง Unit ที่ 714 (ชั้น 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น) เลขที่ห้อง 118/105

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 LEVO Ladprao 18 Project 1
ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 | LEVO Ladprao 18 Project 1

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

6410-453 ขาย คอนโด ลาดพร้าว เซนทรัลลาดพร้าว MRTลาดพร้าว Levo Ladprao 18 1ห้องนอน

เลขที่: 380591
2021-12-23 15:58:40.0
Add to wishlist

ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 | LEVO Ladprao 18 Project 1

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

ปริณวัชญณ์

0956459656

ขาย 1950000.00 บาท

ให้เช่า คอนโดLevo Ladprao 18 1ห้องนอน 31ตร.ม. 11000 baht

เลขที่: 296858
2020-09-05 01:01:52.0